A3 VIP

Wë Arë †|¬ë 0në...A3

chắc là tớ đã... (cấm tụi con trai nhìu chiện 10a3 nghen!!)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
thuttm

Binh Nhất
Binh Nhất
thuttm
Các Ứng Dụngchắc là tớ đã... (cấm tụi con trai nhìu chiện 10a3 nghen!!) 4313i | chắc là tớ đã... (cấm tụi con trai nhìu chiện 10a3 nghen!!) Images | chắc là tớ đã... (cấm tụi con trai nhìu chiện 10a3 nghen!!) Love
Bài gửiTiêu đề: chắc là tớ đã... (cấm tụi con trai nhìu chiện 10a3 nghen!!) chắc là tớ đã... (cấm tụi con trai nhìu chiện 10a3 nghen!!) Icon_minitimeSun Jan 23, 2011 3:55 pm

Khi gặp cậu tớ đã có cảm giác rất lạ, sự xao xuyến cứ hiện hữu khi tớ nhìn cậu và khi cậu nhìn tớ.

Khi ngồi cạnh cậu sao mà tớ lại rụt rè, nhút nhát đến như vậy nhỉ? Đang là một người mau mồm mau miệng tại sao tớ lại trở lên ít nói, luôn suy nghĩ những lời hay ý đẹp khi nói chứ không còn nghĩ gì nói nấy như trước kia nữa.

Tại sao tớ thấy mình không còn trẻ con mà thay vào đó là sự trưởng thành hơn nhỉ?

Động lực nào giúp mình học chăm hơn trước, giúp mình đạt được nhưng kết quả cao trong học tập nhỉ? Đấy có phải là do mình đã biết nghĩ, biết lo lắng cho tương lai của mình không?...Ừ rất đúng! Vì bên cạnh tớ luôn có cậu mà cũng bởi vì tớ đã....Tớ sẽ làm tất cả vì cậu. Cả hai sẽ luôn gắng sức học tập để xây dựng một tình cảm thiêng liêng cho hai đứa.
Tình yêu là một điều thật tuyệt vời và còn tuyệt vời hơn nữa khi mà tình yêu khơi dậy và chắp cánh cho những ước mơ đẹp. Có được những điều tuyệt vời đó là cậu luôn bên tớ giúp tớ rất nhiều và cũng bởi vì tớ đã...mất rồi!
Chữ ký của thuttm
Hãy cảm ơn bài viết của thuttm bằng cách bấm vào "" nhé!!!

V.I.P

Tổng Tư Lệnh
Tổng Tư Lệnh
V.I.P
Các Ứng Dụngchắc là tớ đã... (cấm tụi con trai nhìu chiện 10a3 nghen!!) 4313i | chắc là tớ đã... (cấm tụi con trai nhìu chiện 10a3 nghen!!) Images | chắc là tớ đã... (cấm tụi con trai nhìu chiện 10a3 nghen!!) Love
Bài gửiTiêu đề: Re: chắc là tớ đã... (cấm tụi con trai nhìu chiện 10a3 nghen!!) chắc là tớ đã... (cấm tụi con trai nhìu chiện 10a3 nghen!!) Icon_minitimeSun Jan 23, 2011 5:23 pm

cấm con trai a3 chứ ko cấm con trai ngoài ả hả.
Chữ ký của V.I.P
Hãy cảm ơn bài viết của V.I.P bằng cách bấm vào "" nhé!!!

http://a3ntpr.co.cc
thuttm

Binh Nhất
Binh Nhất
thuttm
Bài gửiTiêu đề: Re: chắc là tớ đã... (cấm tụi con trai nhìu chiện 10a3 nghen!!) chắc là tớ đã... (cấm tụi con trai nhìu chiện 10a3 nghen!!) Icon_minitimeSun Jan 23, 2011 9:20 pm

đọc hết rùi nói gì nữa zị khánh! wánh ông chít h
Chữ ký của thuttm
Hãy cảm ơn bài viết của thuttm bằng cách bấm vào "" nhé!!!

V.I.P

Tổng Tư Lệnh
Tổng Tư Lệnh
V.I.P
Bài gửiTiêu đề: Re: chắc là tớ đã... (cấm tụi con trai nhìu chiện 10a3 nghen!!) chắc là tớ đã... (cấm tụi con trai nhìu chiện 10a3 nghen!!) Icon_minitimeMon Jan 24, 2011 9:31 am

hahhahahahahha wanh' chết lun gái 10a3 dã man quá zị choy.
Chữ ký của V.I.P
Hãy cảm ơn bài viết của V.I.P bằng cách bấm vào "" nhé!!!

http://a3ntpr.co.cc
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: chắc là tớ đã... (cấm tụi con trai nhìu chiện 10a3 nghen!!) chắc là tớ đã... (cấm tụi con trai nhìu chiện 10a3 nghen!!) Icon_minitime

Chữ ký của Sponsored content
Hãy cảm ơn bài viết của Sponsored content bằng cách bấm vào "" nhé!!!

chắc là tớ đã... (cấm tụi con trai nhìu chiện 10a3 nghen!!)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Xem thêm các bài viết khác cùng chuyên mục

-
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài